Kuna da tambayoyi?        + 18112515727        song@orthopedic-china.com
Please Choose Your Language
Kuna nan: Gida » Kayayyaki » Kashin baya » Kaya Kayan Kaya Saitin Kayan aikin Gyaran mahaifa na baya

lodi

Raba zuwa:
facebook button sharing
twitter sharing button
maɓallin raba layi
wechat sharing button
linkin sharing button
maballin rabawa pinterest
whatsapp sharing button
share wannan button sharing

Saitin Kayan aikin Gyaran mahaifa na baya

  • 2200-03

  • CZMEDITECH

samuwa:

Bidiyon Samfura

Saitin Kayan aikin Gyaran mahaifa na baya


Saitin Instrument Instrument Kafaffen Cervical na baya tarin kayan aikin tiyata ne waɗanda ake amfani da su don daidaitawa da kawar da kashin mahaifa daga tsarin baya. Ana amfani da waɗannan saitin galibi a cikin fiɗa waɗanda ke nufin magance karyewar mahaifa, ɓarna, da nakasu.


Wasu daga cikin kayan aikin da za'a iya samu a cikin Saitin Kayan Gyaran Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) ya haɗa da:


Masu sake dawo da kashin baya na mahaifa - ana amfani da waɗannan don riƙe taushi kyallen takarda da tsokoki na wuyansa don ba da damar shiga cikin mahaifar mahaifa.


Pedicle probes - Ana amfani da waɗannan kayan aikin don gano wurin da pedicle yake da sauƙaƙe shigar da sukurori.


Screwdrivers - ana amfani da waɗannan don saka sukurori a cikin kashin mahaifa.


Plate benders - waɗannan ana amfani da su don siffanta faranti na kashin baya na mahaifa don dacewa da kwalayen kashin baya.


sandar benders - waɗannan ana amfani da su don lanƙwasa da kwaɓe sandunan da ake amfani da su don haɗa sukurori da faranti.


Rage ƙarfi - ana amfani da waɗannan don sarrafa kashin mahaifa a hankali don gyara nakasu ko rashin daidaituwa.


Masu yankan kashi - ana amfani da waɗannan don cire wani ɓangare na lamina ko facet haɗin gwiwa don ƙirƙirar sararin samaniya don kayan aiki.


Drill bits - ana amfani da waɗannan don ƙirƙirar ramuka a cikin kashin mahaifa don saka sukurori.


Overall, a Posterior Cervical Fixation Instrument Set is a specialized collection of surgical instruments that are designed to work together to facilitate the safe and effective stabilization of the cervical spine from the posterior approach.


Ƙayyadaddun bayanai

A'A.
PER
Bayani
Qty
1
2200-0301
In-wurin Lankwasawa Ƙarfe Hagu
1
2
2200-0302
In-wurin lankwasawa Iron Dama
1
3
2200-0303
Mai raba hankali
1
4
2200-0304
Feeler don Screw Channel Bent
1
5
2200-0305
Feeler don Screw Channel madaidaiciya
1
6
2200-0306
Mai riƙe Hex Nut SW3.0
1
7
2200-0307
Hex Screwdriver SW3.0 Dogon
1
8
2200-0308
Zazzage Bit Ø2.4
1
9
2200-0309
Zazzage Bit Ø2.7
1
10
2200-0310
Taɓa Ø3.5
1
11
2200-0311
Taɓa Ø4.0
1
12
2200-0312
Sanda Mold Ø3.5
1
13
2200-0313
Zurfin Gague 0-40mm
1
14
2200-0314
Crosslink Hex Screwdriver SW2.5 Short
1
15
2200-0315
Saurin haɗakarwa T-hannu
1
16
2200-0316
Rod Pusher
1
17
2200-0317
Hole Buɗe Forcep
1
18
2200-0318
AWL
1
19
2200-0319
Screw/Hook Holder Forcep
1
20
2200-0320
Rod Holder Forcep
1
21
2200-0321
Counter Torque
1
22
2200-0322
Pedicle Screw Screwdriver
1
23
2200-0323
Saka Na'urar don Fitin Gyarawa
1
24
2200-0324
Hannun Kariya
1
25
2200-0325
Drill Guider
1
26
2200-0326
Rod Cutter
1
27
2200-0327
Daidaitaccen Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa
1
28
2200-0328
Rod Twist
1
29
2200-0329
Hannun Hannu Mai Sauri Mai Sauƙi
1
30
2200-0330
Mai Rarraba Forcep
1
31
2200-0331
Rod Bender
1
32
2200-0232
Akwatin Aluminum
1


Fasaloli & Fa'idodi

2200-03

Hoton Gaskiya

Saitin Kayan aikin Gyaran mahaifa na baya

Blog

Saitin Kayan aikin Gyaran mahaifa na baya: Cikakken Jagora

Idan ya zo ga tiyatar kashin baya na mahaifa, gyaran mahaifa na baya (PCF) hanya ce ta gama gari da ake amfani da ita don daidaitawa da haɗa kashin baya. Saitin kayan aikin PCF wani muhimmin sashi ne na wannan hanya kuma ya ƙunshi nau'ikan kayan aikin da ake amfani da su don samun dama ga ɓangaren baya na kashin mahaifa, shirya ƙashi, da saka sukurori ko sanduna don gyarawa. A cikin wannan cikakkiyar jagorar, za mu bincika saitin kayan aikin PCF, abubuwan da ke tattare da shi, da dabarun tiyata da ake amfani da su don yin PCF.

Bayanin Gyaran mahaifa na baya

Menene Gyaran mahaifa na baya?

Gyaran mahaifa na baya hanya ce ta tiyata wacce ta ƙunshi amfani da sukurori ko sanduna don daidaita kashin mahaifa daga bayan wuya. Ana yin shi don magance yanayi da yawa, ciki har da karaya na kashin baya, ciwace-ciwace, nakasu, da rashin kwanciyar hankali.

Alamomi don Gyaran mahaifa na baya

Ana yin PCF yawanci lokacin da rashin kwanciyar hankali ko motsi mara kyau a cikin kashin mahaifa. Waɗannan su ne wasu alamomin gama-gari na PCF:

  • Raunin rauni ko karaya na kashin mahaifa

  • Cutar cututtuka na degenerative

  • Ciwon daji ko cututtuka

  • spondylosis na mahaifa

  • Myelopathy na mahaifa

  • Ciwon mahaifa

Nau'in Gyaran mahaifa na baya

Akwai nau'ikan dabarun PCF da yawa, gami da:

  • Fusion na bayan mahaifa

  • Laminectomy na baya na mahaifa da fusion

  • Laminoplasty na baya na mahaifa da fusion

  • Gyaran mahaifa na baya na pedicle dunƙule

Nau'in PCF da aka yi amfani da shi ya dogara da takamaiman yanayin da ake kula da shi da kuma fifikon likitan fiɗa.

Abubuwan Saitin Kayan aikin Gyaran mahaifa na baya

Kayan Asali

Kayan aiki na asali da aka haɗa a cikin saitin PCF sune:

  • Dissector: ana amfani da shi don raba nama mai laushi daga kashi

  • Kerrison Rongeur: ana amfani da shi don cire kashin lamina

  • Pituitary Rongeur: ana amfani dashi don cire nama mai laushi da kashi

  • Curette: ana amfani dashi don cire tarkacen kashi

  • Elevator: ana amfani dashi don ɗaga nama mai laushi daga kashi

  • Periosteal Elevator: ana amfani dashi don cire periosteum daga kashi

Kayayyakin Sanya Wurin Wuta

Kayan aikin dunƙulewa da aka haɗa a cikin saitin PCF sune:

  • Awl: ana amfani da shi don ƙirƙirar rami don dunƙule

  • Binciken Pedicle: ana amfani dashi don tantance yanayin dunƙule

  • Pedicle Screwdriver: ana amfani da shi don saka dunƙule cikin pedicle

  • Saita Screwdriver: ana amfani da shi don saka saitin dunƙule don gyara sandar zuwa dunƙule

Kayayyakin Shigar sanda

Kayan aikin shigar sanda da aka haɗa a cikin saitin PCF sune:

  • Rod Bender: ana amfani da shi don lanƙwasa sandar zuwa siffar da ake so

  • Sand Cutter: Ana amfani da shi don yanke sandar zuwa tsayin da ake so

  • Rod Holder: ana amfani da shi don riƙe sanda yayin sakawa

  • Rod Inserter: ana amfani da shi don saka sandar a cikin shugabannin dunƙulewa

Dabarun tiyata don Gyaran mahaifa na baya

Shirye-shiryen riga-kafi

Kafin tiyata, likitan tiyata zai yi cikakken kimanta yanayin majiyyaci kuma ya sami nazarin hoto mai dacewa. Likitan fiɗa zai yi amfani da wannan bayanin don tsara tsarin aikin tiyata, ƙayyade kayan aikin da ya dace, kuma ya zaɓi girman dasawa da ya dace.

Matsayi da Bayyanawa

An sanya mai haƙuri a kan tebur mai aiki, kuma an yi tsaka-tsakin tsaka-tsaki a kan matakin da ya dace na kashin baya. Ana rarraba tsokoki da nama mai laushi a hankali don fallasa hanyoyin kashin baya da laminae.

Sanya Wuri

Ana amfani da kayan sanya dunƙulewa don ƙirƙirar ramukan matukin jirgi a cikin ƙafafu, sa'an nan kuma shigar da screws. Sannan ana haɗa kawunansu tare da sanda, kuma ana amfani da screws ɗin da aka saita don tabbatar da sandar zuwa sukurori.

Fusion

Bayan an shigar da sukurori da sanduna, an sanya kayan dasa kasusuwa a kan sassan kashin baya da aka fallasa. Wannan abu a ƙarshe zai haɗa tare da kashi don ƙirƙirar haɗin gwiwa mai tsayi da dindindin.

Rufewa

An rufe tsokoki da nama mai laushi, kuma an rufe raunin da wani sutura mara kyau. Sa'an nan kuma ana kula da majiyyaci sosai a cikin dakin da aka dawo da shi kafin a mayar da shi sashin asibiti.

Amfanin Gyaran mahaifa na baya

Rage Rashin Jini

An nuna PCF ta rage asarar jini idan aka kwatanta da sauran tiyata na kashin baya na mahaifa, wanda ke haifar da ƙarancin buƙatar ƙarin jini.

Ingantacciyar Kwanciyar Hankali

PCF yana ba da ingantaccen kwanciyar hankali kuma yana rage haɗarin gazawar dasawa, yana haifar da ƙarin nasara tiyata.

Ingantattun Sakamakon Marasa lafiya

Nazarin ya nuna cewa PCF yana haifar da ingantaccen sakamako na haƙuri, gami da rage zafi da ingantaccen aiki da motsi.

Matsaloli masu yiwuwa

Duk da yake PCF gabaɗaya hanya ce mai aminci da inganci, akwai yuwuwar rikitarwa da za su iya faruwa. Waɗannan sun haɗa da:

  • Kamuwa da cuta

  • Jini

  • Raunin jijiya

  • Rashin gazawar hardware

  • Shigar hijira

FAQs

  1. Yaya tsawon lokaci ake ɗauka don murmurewa daga tiyatar PCF?

  • Lokacin farfadowa na iya bambanta, amma yawancin marasa lafiya na iya komawa ayyukansu na yau da kullun a cikin makonni 6-8.

  1. Wane irin maganin sa barci ake amfani da shi don tiyatar PCF?

  • Ana amfani da maganin sa barci na gabaɗaya don tiyatar PCF.

  1. Za a iya yin aikin tiyata na PCF a matsayin hanyar jinya?

  • Ana yin aikin tiyata na PCF yawanci a saitin asibiti kuma yana buƙatar kwana ɗaya.

  1. Zan buƙaci maganin jiki bayan tiyata na PCF?

  • Ana iya ba da shawarar jiyya ta jiki bayan tiyatar PCF don taimakawa tare da farfadowa da haɓaka motsi.

  1. Menene nasarar aikin tiyata na PCF?

  • Yawan nasarar aikin tiyata na PCF ya bambanta dangane da takamaiman yanayin da ake kula da shi da kuma yanayin daidaikun majiyyaci. Duk da haka, nazarin ya nuna babban rabo mai girma na aikin tiyata na PCF a inganta sakamakon haƙuri.

Kammalawa

Gyaran mahaifa na baya wata hanya ce ta fiɗa ta yau da kullun da ake amfani da ita don daidaitawa da haɗa kashin bayan mahaifa. Saitin kayan aikin PCF wani muhimmin sashi ne na wannan hanya, wanda ya ƙunshi nau'ikan kayan aikin da ake amfani da su don samun dama ga ɓangaren baya na kashin mahaifa, shirya ƙashi, da saka sukurori ko sanduna don gyarawa. Duk da yake PCF gabaɗaya hanya ce mai aminci da inganci, akwai yuwuwar rikitarwa da za su iya faruwa. Ya kamata marasa lafiya su tattauna haɗari da fa'idodin PCF tare da likitan su kafin yin aikin.


Na baya: 
Na gaba: 

Tuntuɓi Ƙwararrun Ƙwararru na CZMEDITECH ku

Muna taimaka muku ku guje wa ramummuka don isar da inganci da ƙimar buƙatun ku na orthopedic, akan lokaci da kan kasafin kuɗi.
Canje-canje a cikin Changzhou Meditech Technology Co., Ltd.

Sabis

Tambaya Yanzu
© COPYRIGHT 2023 CHANGZHOU MEDITECH TECHNOLOGY CO., LTD. DUKAN HAKKOKIN.