3128-01
CZMEDITECH
Bakin Karfe
CE/ISO:9001/ISO13485
| samuwa: | |
|---|---|
Bayanin Samfura
| a'a. |
REF | Bayani |
| 1 | 3128-0101 | Ramin rami 1.5mm |
| 2 | 3128-0102 | Hollow Reamer 2.0mm |
| 3 | 3128-0103 | Screwdriver don 1.5mm Screw |
| 4 | 3128-0104 | Screwdriver don 2.0mm Screw |
| 5 | 3128-0105 | Ma'aunin Zurfin 0-30mm |
| 6 | 3128-0106 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*5mm |
| 3128-0107 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*6mm | |
| 3128-0108 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*7mm | |
| 3128-0109 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*9mm | |
| 3128-0110 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*11mm | |
| 3128-0111 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*13mm | |
| 3128-0112 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.6*15mm | |
| 7 | 3128-0113 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.1*4mm |
| 3128-0114 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.1*5mm | |
| 3128-0115 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.1*6mm | |
| 3128-0116 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.1*7mm | |
| 3128-0117 | Ƙarƙashin Drill Bit 1.1*9mm | |
| 3128-0118 | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa 1.1*11mm | |
| 8 | 3128-0119 | Hannun Haɗaɗɗen Saurin AO |
| 9 | 3128-0120 | Jagorar 1.1mm & 1.6mm |
| 10 | 3128-0121 | Akwatin Aluminum |
Blog
Maxillofacial tiyata yana buƙatar daidaito da daidaito. Yin amfani da kayan aiki na zamani da kayan aiki ya sa wannan hanya ta fi aminci da inganci. Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set ɗaya ce irin na kayan aikin da suka kawo sauyi na maxillofacial tiyata. A cikin wannan labarin, za mu samar da cikakken jagora ga Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set, gami da fasalulluka, fa'idodi, da amfani.
Maxillofacial tiyata wani yanki ne na musamman na tiyata wanda ya ƙunshi ganewar asali da kuma kula da yanayin da ke da alaƙa da baki, jaw, da fuska. Wannan tiyata yana da rikitarwa kuma yana buƙatar babban matakin fasaha, ƙwarewa, da daidaito. Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set saitin kayan aikin da aka tsara musamman don amfani da su a maxillofacial tiyata. An tsara waɗannan kayan aikin don samar wa likitocin fiɗa daidai da daidaito da suke buƙata don aiwatar da waɗannan hadaddun hanyoyin lafiya da inganci.
Saitin Instrument na Maxillofacial 1.5/2.0mm ya haɗa da kewayon kayan aikin da aka ƙera don amfani da su a maxillofacial tiyata. Saitin ya haɗa da faranti, sukurori, da kayan aikin da aka tsara musamman don amfani a yankin maxillofacial. Wasu daga cikin fasalulluka na Saitin Kayan Aikin Farantin 1.5/2.0mm Maxillofacial sun haɗa da:
Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set ya dace da kewayon sauran kayan aikin maxillofacial da abubuwan da aka saka. Wannan yana sauƙaƙa wa likitocin fiɗa don haɗa kayan aikin cikin aikin da suke da su da kuma yin amfani da su a haɗe da wasu kayan aiki da na'urori.
Kayan aikin da ke cikin Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set an tsara su don samar da likitocin fiɗa da madaidaicin matakin. Wannan madaidaicin yana da mahimmanci a cikin maxillofacial tiyata, inda ko da ƙananan kurakurai na iya samun sakamako mai mahimmanci.
Kayan aikin da ke cikin Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set an yi su ne daga kayan aiki masu mahimmanci waɗanda aka tsara don zama masu dorewa da dadewa. Wannan yana tabbatar da cewa ana iya amfani da kayan aikin akai-akai ba tare da rasa daidaito ko ingancinsu ba.
Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set an tsara shi don ya zama mai dacewa da daidaitawa. Ana iya amfani da kayan aikin a cikin kewayon tiyata na maxillofacial daban-daban, yana mai da su ƙari mai mahimmanci ga kowane kayan aikin likitan fiɗa.
Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set yana ba da fa'idodi da yawa ga duka likitocin fiɗa da marasa lafiya. Wasu daga cikin fa'idodin sun haɗa da:
Madaidaicin da aka bayar ta Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set yana taimakawa wajen rage haɗarin rikitarwa yayin aikin tiyata na maxillofacial. Wannan, bi da bi, yana haifar da sakamako mafi kyau ga marasa lafiya.
Amfani da kayan aikin zamani kamar Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set ya sanya maxillofacial tiyata mafi aminci da inganci. Likitoci na iya yin matakai tare da mafi girman daidaito da sarrafawa, rage haɗarin rikitarwa.
Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set an tsara shi don zama mai inganci da sauƙin amfani. Wannan yana taimakawa wajen rage lokacin da ake ɗauka don yin aikin tiyata na maxillofacial, rage haɗarin rikitarwa da inganta sakamakon haƙuri.
Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set za a iya amfani da shi a cikin kewayon daban-daban max illofacial tiyata, ciki har da jiyya na karaya, nakasa, da sauran yanayi na jaw, baki, da fuska. Wasu daga cikin hanyoyin gama gari waɗanda ake amfani da Saitin Instrument Plate 1.5/2.0mm Maxillofacial sun haɗa da:
Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set za a iya amfani da shi don magance karayar mandibular, waxanda suke da nau'in fashewar fuska. Za a iya amfani da faranti da sukurori a cikin saitin don daidaita kashin muƙamuƙi da inganta warkarwa.
Ƙarƙashin maɗaukaki wani nau'i ne na karayar fuska da za a iya bi da su ta amfani da Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set. Ana iya amfani da faranti da sukurori don riƙe kasusuwan da suka karye a wurin, ba da damar su warke daidai.
Orthognathic tiyata wani nau'i ne na tiyata na maxillofacial wanda ake amfani dashi don gyara nakasar fuska da inganta aikin muƙamuƙi. Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set za a iya amfani dashi a cikin tiyata na orthognathic don sake mayar da muƙamuƙi da kuma daidaita ƙasusuwa yayin aikin warkarwa.
Raunin fuska nau'in rauni ne na kowa wanda zai iya haifar da karaya a fuska da sauran raunuka. Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set za a iya amfani dashi don magance raunin fuska, yana taimakawa wajen mayar da tsarin fuska da aikin mai haƙuri.
Saitin Instrument na Maxillofacial 1.5/2.0mm ƙari ne mai kima ga kowane kayan aikin likitan tiyata na maxillofacial. Madaidaicin sa, karko, da juzu'in sa sun sa ya zama abin dogaro ga kewayon tiyatar maxillofacial daban-daban. Yin amfani da kayan aikin zamani kamar Maxillofacial 1.5 / 2.0mm Plate Instrument Set ya sanya maxillofacial tiyata mafi aminci kuma mafi inganci, yana taimakawa wajen inganta sakamakon haƙuri da rage haɗarin rikitarwa.
Menene Saitin Kayan Aikin Faranti na Maxillofacial 1.5/2.0mm? Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set saitin kayan aiki ne waɗanda aka tsara musamman don amfani da su a maxillofacial tiyata.
Menene fasalulluka na Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set? Wasu daga cikin fasalulluka na Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set sun haɗa da dacewa, daidaito, karko, da haɓakawa.
Menene fa'idodin amfani da Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set? Wasu fa'idodin yin amfani da Saitin Kayan Aikin Faranti na Maxillofacial 1.5/2.0mm sun haɗa da daidaito, aminci, da inganci.
Wadanne nau'ikan tiyata na Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set za a iya amfani da su a ciki? Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set za a iya amfani da shi a cikin kewayon daban-daban na maxillofacial tiyata, ciki har da maganin karaya, nakasa, da sauran yanayi na jaw, baki, da fuska.
Shin Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Saitin yana da sauƙin amfani? Ee, Maxillofacial 1.5/2.0mm Plate Instrument Set an tsara shi don zama mai inganci da sauƙin amfani, yana mai da shi ƙari mai mahimmanci ga kowane kayan aikin likitan fiɗa.